Ilimi mai alaƙa na Rotary Tiller

Ma'auni na ma'auni na ma'auni na waje na rotary tiller blade yana da babban tasiri da tasiri a kan rotary cultivator, ciki har da nau'o'in inganci daban-daban kamar kayan, tsawo, nisa, kauri, radius na gyration, taurin, kusurwar lanƙwasa, da tsinkaya.Sai kawai rotary tiller waxanda suke noma, watau gogayya tare da ƙasar da dace size da m taurin za a iya yanke a cikin ƙasa a dace kwana, don kula da high yadda ya dace da kuma sa juriya na Rotary tiller ruwa, da kuma cimma wani high high. inganci da babban aikin juriya na lalacewa.Idan girman injin rotary da kansa bai cancanta ba, zai haifar da ruwa ya shiga cikin ƙasa a kusurwar da ba ta dace ba, wanda zai rage tasirin aikin noma sosai, kuma yana ƙara yawan amfani da mai na rotary;idan taurin ruwan bai dace ba, babban taurin zai haifar da karyewar ruwan, in ba haka ba, ruwan zai yi saukin nakasa.Saboda haka, inganci shine mahimmancin mahimmanci.

Tsari da shigarwa kafin aikin noman rotary ayyuka ne masu mahimmanci.Shigarwa mara kyau zai yi tasiri sosai ga ingancin aikin.Jujjuyawar da ba ta dace ba na rotary tiller blades zai haifar da lalacewa ga sassan injina kuma yana ƙara girgiza naúrar, wanda ba shi da lafiya.Hagu-lankwasawa da lankwasa dama ya kamata a jujjuya su gwargwadon yadda zai yiwu don daidaita ma'auni a kan ƙugiya a duka ƙarshen shingen yanke.Don ruwan wukake da aka saka a cikin ƙasa a cikin ƙasa, mafi girman nisa axial a kan shinge mai yankewa, mafi kyau, don kauce wa clogging.A lokacin juyin juya hali na katako, dole ne a saka wuka ɗaya a cikin ƙasa a kusurwar lokaci guda don tabbatar da kwanciyar hankali na aikin da kuma nauyin kayan aiki na kayan aiki.An goyan bayan fiye da ruwan wukake biyu, adadin ƙasar da ke motsawa ya kamata ya zama daidai don tabbatar da kyakkyawar murkushe ƙasa da matakin da santsin ƙasan rami bayan an yi noma.

A ƙarshe, dacewa da nau'in tiller na rotary da saurin aiki na injin rotary suma suna da mahimmanci.Daga cikin su, nau'in kujerun wuka da nau'in faifan diski na rotary tillers galibi ana amfani da su don sassauta ƙasa da daidaita ƙasa kafin shuka.Idan ana amfani da su tare da injin daidaita matakin ja hannu, za a zaɓi gear 3 ko 4 don saurin ja da hannu.An zaɓi gear 1 ko 2 gabaɗaya don filin takin Straw, A zahirin samarwa, ana amfani da kayan farko na farko.

news

Lokacin aikawa: Satumba 15-2021